Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Eliza Queen of Chess
7.2
23,698 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
33
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Select / Interact
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Eliza Queen of Chess?
May pambihirang talento si Elizabeth. Naglalaro siya ng chess nang may henyo at nagkakamit ng unang pwesto sa maraming paligsahan. Kasabay nito, nananatili si Eliza bilang isang istilong dalagita. Pumili ng damit o suit para sa isang batang manlalaro ng chess, o baka mas gusto mo ang palda at blusa? Huwag kalimutan ang mga eleganteng accessories. Abante sa mga bagong tagumpay kasama si Eliza - ang Reyna ng Chess!
Can we play Eliza Queen of Chess on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Eliza Queen of Chess sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Eliza Queen of Chess free to play?
Oo, libre laruin ang Eliza Queen of Chess sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Eliza Queen of Chess in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Eliza Queen of Chess sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.