Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Girl Groceries Shopping
8.2
13,729 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
9
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Girl Groceries Shopping?
Araw ng groceries, at gusto ni Ava maging presentable. Ayaw lang niyang magmukhang walang gana habang ginagawa ang gawaing ito, kaya gusto lang niyang magkaroon ng kaunting kakaibang estilo. Ayusan at bihisan siya. Gawin siyang parang isang eleganteng dalaga na namimili lang.
Can we play Girl Groceries Shopping on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Girl Groceries Shopping sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Girl Groceries Shopping free to play?
Oo, libre laruin ang Girl Groceries Shopping sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Girl Groceries Shopping in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Girl Groceries Shopping sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.