Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Hunger Croc Frenzy!!!
6.7
8,820 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
1
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Move left/right
Open mouth (hold)
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Hunger Croc Frenzy!!!?
Feed the hungry crocodile. Feed him everything except for bombs!! This is simple to pick up and play on the go.
Can we play Hunger Croc Frenzy!!! on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Hunger Croc Frenzy!!! sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Hunger Croc Frenzy!!! free to play?
Oo, libre laruin ang Hunger Croc Frenzy!!! sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Hunger Croc Frenzy!!! in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Hunger Croc Frenzy!!! sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.