Number Pursuit

8.1
74 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
1

Mga detalye ng laro

Ano ang tungkol sa Number Pursuit?

Ang Number Pursuit ay humahamon sa iyong isipan sa pamamagitan ng isang dynamic na puzzle ng numero kung saan kailangan mong pagdugtungin ang mga path ng hindi bababa sa tatlong magkakatabing digit para makuha ang eksaktong target na kabuuan. Ang bawat tamang sagot ay nagpapataas sa target, na nagpapahirap sa laro habang tumatagal. Sa mga relaxed at timed mode, hints, at adaptive grid, sinusubok nito ang iyong lohika, kalkulasyon, at pokus. Gaano kalayo ang kaya mong maabot bago maubusan ng espasyo ang board? Maglaro sa Y8 - Ang pinakamalaking modernong HTML5 gaming platform!

Anong uri ng laro ang Number Pursuit?

Ito ay isang larong puzzle na nakabase sa numero na sumusubok sa iyong lohika, kalkulasyon, at pokus sa mga hamon na lalong nagiging mahirap.

Who is Number Pursuit for?

Pinakaangkop ito para sa mga mahilig sa puzzle, mga tagahanga ng matematika, at mga mag-aaral na naghahanap ng kombinasyon ng libangan at pagsasanay sa utak.

Ano ang nagpapasaya at nagpapakaaliw sa paglalaro ng Number Pursuit?

Masaya ito dahil pinagsasama nito ang mga puzzle sa matematika at istratehiya, na may tumataas na antas ng hirap at iba't ibang istilo ng paglalaro na siguradong magpapanatili sa iyong interes sa bawat pagsubok.

Can we play Number Pursuit on mobile?

Hindi, ang Number Pursuit ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.

Is Number Pursuit free to play?

Oo, libre laruin ang Number Pursuit sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.

What games can we try next?

Tuklasin pa ang mas maraming laro sa aming HTML5 games na seksyon at alamin ang mga patok na pamagat tulad ng All Year Round Fashion Addict Belle, Zombie Survivor Fight, Pipe Road, at Quest Bingo — lahat ay maaaring laruin kaagad sa Y8 Games.
Developer: CAWilsonApps
Idinagdag sa 31 Hul 2026
Mga Komento