Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Rotate Soccer
6.7
29,931 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
52
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Rotate the Block
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Rotate Soccer?
Ang Rotate Soccer ay isang klasikong larong palaisipan na may temang soccer, perpekto para sa isang mabilis na pahinga upang sanayin ang iyong utak. Idinisenyo ito upang maging isang nakakagulat na simpleng solong laro na nilalaro sa pamamagitan ng pag-swipe ng soccer ball sa iba't ibang masasayang antas at Ang layunin ng laro ay, makapuntos ng goal.
Can we play Rotate Soccer on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Rotate Soccer sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Rotate Soccer free to play?
Oo, libre laruin ang Rotate Soccer sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Rotate Soccer in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Rotate Soccer sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.