Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Solitaire Tripeaks Html5
9.1
46,713 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
145
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact/Select card
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Solitaire Tripeaks Html5?
Ang Solitaire Story ay isang nakakatuwang card solitaire game. Piliin ang mga baraha na mas mataas ng isa o mas mababa ng isa ang halaga kaysa sa iyong nabunot na baraha para alisin ito mula sa playing field. Para makumpleto ang isang level, kailangan mong alisin ang lahat ng baraha mula sa playing field nang hindi nauubusan ng baraha mula sa iyong stockpile. Kumpletuhin ang mga pang-araw-araw na misyon at event para mag-unlock ng mga bagong disenyo ng deck at premyo na tutulong sa iyo na malutas ang mga mapanlinlang na level na iyon. Masiyahan sa paglalaro ng card game na ito dito sa Y8.com!
Can we play Solitaire Tripeaks Html5 on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Solitaire Tripeaks Html5 sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Solitaire Tripeaks Html5 free to play?
Oo, libre laruin ang Solitaire Tripeaks Html5 sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Solitaire Tripeaks Html5 in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Solitaire Tripeaks Html5 sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.