Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Super Car Chase
7.5
7,307 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
9
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Drive
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Super Car Chase?
Super Car Chase - Astig na laro sa pagmamaneho ng kotse na may mga supercar at nakamamanghang paghabol. Magmaneho at mangolekta ng mga barya para i-unlock at bumili ng bagong kotse sa tindahan ng laro. Maglaro ng Super Car Chase sa Y8 at i-upgrade ang iyong mga kasanayan sa pagmamaneho. Maglaro ngayon din at i-unlock ang lahat ng mga supercar.
Can we play Super Car Chase on mobile?
Hindi, ang Super Car Chase ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Super Car Chase free to play?
Oo, libre laruin ang Super Car Chase sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Super Car Chase in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Super Car Chase sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.