Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Two Dots Remastered
5.7
4,035 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
2
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Connect
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Two Dots Remastered?
Two Dots Remastered ay isang logic game na may maraming kawili-wiling antas. Kailangan mong pagtambalin ang dalawa o higit pang tuldok na magkapareho ng kulay (hindi dayagonal) at pagkatapos ay basagin ang mga ito. Ikonekta ang magkaparehong tuldok at subukang kumpletuhin ang lahat ng gawain upang manalo sa antas. Laruin ang Two Dots Remastered game sa Y8 ngayon at magsaya.
Can we play Two Dots Remastered on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Two Dots Remastered sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Two Dots Remastered free to play?
Oo, libre laruin ang Two Dots Remastered sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Two Dots Remastered in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Two Dots Remastered sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.