Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
World of Alice: Farm Animals
8.0
3,879 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
4
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Select / Interact
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa World of Alice: Farm Animals?
Sa tulong ni Alice, matutunan sa masayang paraan kung aling mga hayop ang nakatira sa bukid at ang kanilang mga pangalan mula kay Alice. Mga Nilalaman: manok, baka, kuneho, tupa, aso, asno, baboy, pusa, pato, kambing, pabo at kabayo. Ang larong ito ay nakakatulong upang matuto nang napakadali at mabilis, maglaro pa ng mas maraming pang-edukasyon na laro dito lang sa y8.com
Can we play World of Alice: Farm Animals on mobile?
Oo, maaaring laruin ang World of Alice: Farm Animals sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is World of Alice: Farm Animals free to play?
Oo, libre laruin ang World of Alice: Farm Animals sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play World of Alice: Farm Animals in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang World of Alice: Farm Animals sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.