Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Abduction - Grannys Version
7.6
12,318 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
19
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Play
Attack
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Abduction - Grannys Version?
In this idle game, drag your mouse back n forth over the UFO. As you earn money, visit upgrade shop.
Can we play Abduction - Grannys Version on mobile?
Hindi, ang Abduction - Grannys Version ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Abduction - Grannys Version free to play?
Oo, libre laruin ang Abduction - Grannys Version sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Abduction - Grannys Version in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Abduction - Grannys Version sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.