Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Baby Braces Doctor
8.1
110,132 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
71
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Use Tool
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Baby Braces Doctor?
Bayi mempunyai banyak kaviti kerana dia tidak memberus giginya setiap malam. Anda perlu membersihkan giginya dan memasang pendakap gigi supaya giginya akan tersusun rapi dan dia akan mempunyai senyuman cantik itu semula!
Can we play Baby Braces Doctor on mobile?
Hindi, ang Baby Braces Doctor ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Baby Braces Doctor free to play?
Oo, libre laruin ang Baby Braces Doctor sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Baby Braces Doctor in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Baby Braces Doctor sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.