Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Blow Things Up!
7.1
10,169 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
10
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Place bomb
Explode
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Blow Things Up!?
Ang 'Blow Things Up' ay isang nakakatuwang laro ng pagsira na batay sa pisika. Maglagay ng mga bomba sa screen upang tanggalin ang mga kalaban nang hindi nadadamay ang mga kakampi. Gumamit ng pinakakaunting bomba hangga't maaari upang makuha ang ginintuang tropeo sa bawat antas. Pasabugin natin ang mga bagay-bagay!
Can we play Blow Things Up! on mobile?
Hindi, ang Blow Things Up! ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Blow Things Up! free to play?
Oo, libre laruin ang Blow Things Up! sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Blow Things Up! in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Blow Things Up! sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.
Mangyaring iulat kung makakita ka ng anumang bug, legal na isyu, o mapaminsalang nilalaman.
Kami ay gumagamit ng cookies para sa mga rekomendasyon ng content, pagsukat ng traffic, at mga personalized ads. Sa pag-gamit ng website na ito, ikaw ay pumapayag sa at .