Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Cosmo Fortress
6.7
3,854 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
1
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Cosmo Fortress?
Cosmo Fortress ay isang laro ng estratehiya. Hindi man ito ang pinakamalalim, pero napakasalimuot ng mga opsyon. Makokontrol mo ang mahigit isandaang yunit na may iba't ibang klase ng sandata. Lahat ay sumasabog, gumagalaw at umaarangkada!
Can we play Cosmo Fortress on mobile?
Hindi, ang Cosmo Fortress ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Cosmo Fortress free to play?
Oo, libre laruin ang Cosmo Fortress sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Cosmo Fortress in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Cosmo Fortress sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.