Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Cotse Spy Hunter
7.5
38,353 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
515
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Move
Shoot
Pause
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Cotse Spy Hunter?
Drive down the highway looking for the bad guys. Shoot them down!
Can we play Cotse Spy Hunter on mobile?
Hindi, ang Cotse Spy Hunter ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Cotse Spy Hunter free to play?
Oo, libre laruin ang Cotse Spy Hunter sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Cotse Spy Hunter in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Cotse Spy Hunter sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.