Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
CS Dust
8.5
5,422,572 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
12.2K
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Move
Jump
Crouch
Look around
Fire
Aim
Reload
Change weapon
Throw grenade
Open the shop
Lock mouse cursor on \ off
Pause menu
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa CS Dust?
Ang CS Dust ay isang 3D first-person shooter na laro na may dalawang game mode at maraming iba't ibang armas. Maaari kang pumili ng panig (pulis o terorista) at subukang sirain ang kalabang koponan upang manalo. Bumili ng bagong armas at i-unlock ang maalamat na AWP upang maging bagong kampeon. Laruin ang larong CS Dust sa Y8 ngayon.
Can we play CS Dust on mobile?
Hindi, ang CS Dust ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is CS Dust free to play?
Oo, libre laruin ang CS Dust sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play CS Dust in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang CS Dust sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.