Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Defence Underwater
7.5
5,028 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
3
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Play
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Defence Underwater?
A fun Tower Defense game where you must use towers with different abilities in order to protect your treasure from the invading divers
Can we play Defence Underwater on mobile?
Hindi, ang Defence Underwater ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Defence Underwater free to play?
Oo, libre laruin ang Defence Underwater sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Defence Underwater in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Defence Underwater sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.