Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Doll Costume Dressup
8.4
153,355 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
844
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Doll Costume Dressup?
Dress the doll as a reindeer, princess or schoolgirl. Choose the dress that you like to make her more beautiful.
Can we play Doll Costume Dressup on mobile?
Hindi, ang Doll Costume Dressup ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Doll Costume Dressup free to play?
Oo, libre laruin ang Doll Costume Dressup sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Doll Costume Dressup in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Doll Costume Dressup sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.