Escape the Backrooms

8.1
184 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
1

Mga detalye ng laro

Ano ang tungkol sa Escape the Backrooms?

Ang Escape The Backrooms ay isang multiplayer horror escape game kung saan ang bawat round ay lumilikha ng tensyon sa pagitan ng mga nakaligtas at ng halimaw. Maglaro kasama ang mga kaibigan o ibang totoong manlalaro, kumpletuhin ang mga gawain, buksan ang mga daanan, at subukang tumakas mula sa maraming zona. Isang manlalaro ang kumokontrol sa halimaw, ginagawang isang mapanganib na habulan ang bawat laban. Nakatuon ang laro sa pagtutulungan ng magkakasama, estratehiya sa pagkaligtas, at hindi mahuhulaang sandali ng takot. Maglaro ng Escape The Backrooms sa Y8 ngayon.

Ano ang nagpapasaya at nagpapakaaliw sa paglalaro ng Escape the Backrooms?

Ang saya ay nagmumula sa pagtakas mula sa matitinding habulan habang isang tunay na manlalaro ang humahabol sa grupo. Ang bawat round ay kakaiba dahil ang mga tungkulin, pagtutulungan, at mga desisyon ng manlalaro ang nagbabago sa resulta.

Can we play Escape the Backrooms on mobile?

Hindi, ang Escape the Backrooms ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.

Ano ang pangunahing layunin sa Escape the Backrooms?

Ang pangunahing layunin para sa mga nakaligtas ay kumpletuhin ang mga layunin at makatakas bago sila mahuli ng halimaw. Ang layunin ng halimaw ay subaybayan, habulin, at puksain ang mga nakaligtas.

Is Escape the Backrooms free to play?

Oo, libre laruin ang Escape the Backrooms sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.

Can we play Escape the Backrooms in full screen mode?

Oo, maaaring laruin ang Escape the Backrooms sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.

What games can we try next?

Tuklasin pa ang mas maraming laro sa aming HTML5 games na seksyon at alamin ang mga patok na pamagat tulad ng Dangerous Adventure, Sweet Astronomy: Cookie Adventure, Super Hero Merge, at Blondie Patterns Hashtag Challenge — lahat ay maaaring laruin kaagad sa Y8 Games.
Idinagdag sa 04 Hul 2026
Mga Komento