Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Extreme Huggy
6.0
2,124 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
3
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Move
Jump
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Extreme Huggy?
Ang Extreme Huggy ay isang masayang adventure platformer game kung saan ikaw ay gumaganap bilang si Huggy at kailangan mong tumakas para manalo. Subukan mong kolektahin ang lahat ng Huggy Gloves para mabuksan ang portal at makatakas. Tumalon sa mga balakid at bitag para makaligtas at maabot ang finish. Laruin ang Extreme Huggy game sa Y8 ngayon at magsaya.
Can we play Extreme Huggy on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Extreme Huggy sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Extreme Huggy free to play?
Oo, libre laruin ang Extreme Huggy sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Extreme Huggy in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Extreme Huggy sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.