Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Fire & Might 2
8.2
49,945 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
40
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Move
Aim
Shoot Special
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Fire & Might 2?
Ang sinauna at matalinong dragon ay muling nagising mula sa pagkakatulog nito sa likod ng isang matayog na bundok, at medyo mainitin ang kanyang ulo. Tulungan siyang iprito ang lahat ng pesteng taong ito sa Fire and Might 2.
Can we play Fire & Might 2 on mobile?
Hindi, ang Fire & Might 2 ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Fire & Might 2 free to play?
Oo, libre laruin ang Fire & Might 2 sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Fire & Might 2 in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Fire & Might 2 sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.