Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Flappy Cupid
4.7
14,279 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
8
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Fly up
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Flappy Cupid?
Flappy Cupid is fun flapping html5 game suitable for all ages. Fly as long distance as possible and have fun. Happy Valentine!
Can we play Flappy Cupid on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Flappy Cupid sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Flappy Cupid free to play?
Oo, libre laruin ang Flappy Cupid sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Flappy Cupid in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Flappy Cupid sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.