Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Fruit Shooter Html5
4.0
5,722 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
4
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Shoot
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Fruit Shooter Html5?
Sumisid sa isang masarap na kaguluhan ng prutas kasama ang Fruit Shooter! Puntiryahin at iputok ang iyong kanyon sa masasarap na prutas na umiikot sa gitna, ngunit mag-ingat sa mga umiikot na balakid na susubok sa iyong katumpakan. Mangolekta ng mga barya para makabili ng makikinang na skin ng bala ng prutas at i-upgrade ang iyong lakas ng pag-atake, habang pinupunan ang iyong pagkauhaw sa makatas na kasiyahan. Kaya mo bang maging ang pinakamahusay na master sa pagbaril ng prutas? Alamin na ngayon!
Can we play Fruit Shooter Html5 on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Fruit Shooter Html5 sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Fruit Shooter Html5 free to play?
Oo, libre laruin ang Fruit Shooter Html5 sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Fruit Shooter Html5 in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Fruit Shooter Html5 sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.