Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Hanna in a Choppa
8.7
197,059 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
916
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Move
Deploy/Retract Winch
Roll
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Hanna in a Choppa?
Can you pilot Hanna and her choppa through 21 unique levels? Only you can help her rescue people at sea, herd sheep, navigate inside a cement mixer, give a giant a haircut and more!
Can we play Hanna in a Choppa on mobile?
Hindi, ang Hanna in a Choppa ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Hanna in a Choppa free to play?
Oo, libre laruin ang Hanna in a Choppa sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Hanna in a Choppa in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Hanna in a Choppa sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.