Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Jolly Santa Claus
7.2
26,329 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
13
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Select color
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Jolly Santa Claus?
Pick up your original version of the Christmas colors for a cheerful Santa Claus and then print this coloring. Merry Christmas!
Can we play Jolly Santa Claus on mobile?
Hindi, ang Jolly Santa Claus ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Jolly Santa Claus free to play?
Oo, libre laruin ang Jolly Santa Claus sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Jolly Santa Claus in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Jolly Santa Claus sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.