Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Lunchtime Slacking
7.9
547,982 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
533
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact
Type In Letters
Perform Task
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Lunchtime Slacking?
Tanghalian na at medyo naiinip si Lily, kaya naisipan niyang libangin ang sarili niya sa paggawa ng kalokohan! Tulungan mo siya at iwasang mahuli ng mga guro.
Can we play Lunchtime Slacking on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Lunchtime Slacking sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Lunchtime Slacking free to play?
Oo, libre laruin ang Lunchtime Slacking sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Lunchtime Slacking in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Lunchtime Slacking sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.