Magic Library

8.5
98,150 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
852

Mga detalye ng laro

Ano ang tungkol sa Magic Library?

Press the keys matching to the ones falling in the game.

Can we play Magic Library on mobile?

Hindi, ang Magic Library ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.

Is Magic Library free to play?

Oo, libre laruin ang Magic Library sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.

Can we play Magic Library in full screen mode?

Oo, maaaring laruin ang Magic Library sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.

What games can we try next?

Tuklasin pa ang mas maraming laro sa aming Nagiisip games na seksyon at alamin ang mga patok na pamagat tulad ng Asia Flags, Lovely Christmas Html5, Math Parking Average, at Protect Emojis — lahat ay maaaring laruin kaagad sa Y8 Games.
Idinagdag sa 03 Ene 2007
Mga Komento