Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Match Cuties
8.3
11,740 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
29
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Match Cuties?
Maligayang pagdating sa pinakamayayakap na koleksyon ng magkakaparehong Memory cards kailanman! I-click ang 2 card upang baligtarin ang mga ito, na nagbubunyag ng mga pares. Pagpares-paresin ang lahat ng card bago maubos ang oras.
Can we play Match Cuties on mobile?
Hindi, ang Match Cuties ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Match Cuties free to play?
Oo, libre laruin ang Match Cuties sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Match Cuties in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Match Cuties sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.