Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Maximum Drift 3D
7.8
385,858 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
344
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Drive,
Drift,
Nitro,
Pause
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Maximum Drift 3D?
Isang kapanapanabik na laro ng sasakyan ang narito bilang Maximum Drift 3D. Isang mahusay na 3D laro upang libangin ang ating sarili. Dito, kailangan mong maging maingat sa pagmamaneho ng sasakyan at makipagkumpetensya sa ibang mga driver. Makipagkumpetensya at manalo sa karera...
Can we play Maximum Drift 3D on mobile?
Hindi, ang Maximum Drift 3D ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Maximum Drift 3D free to play?
Oo, libre laruin ang Maximum Drift 3D sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Maximum Drift 3D in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Maximum Drift 3D sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.
Mangyaring iulat kung makakita ka ng anumang bug, legal na isyu, o mapaminsalang nilalaman.
Kami ay gumagamit ng cookies para sa mga rekomendasyon ng content, pagsukat ng traffic, at mga personalized ads. Sa pag-gamit ng website na ito, ikaw ay pumapayag sa at .