Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Milk Competition
6.9
207,890 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
62
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Click as fast as possible
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Milk Competition?
Rapidly click the left mouse button to help Panda drink all his milk. Don't let Rabbit finish before you
Can we play Milk Competition on mobile?
Hindi, ang Milk Competition ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Milk Competition free to play?
Oo, libre laruin ang Milk Competition sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Milk Competition in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Milk Competition sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.