Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Penguins Attack 3
8.8
132,878 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
949
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Play
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Penguins Attack 3?
Muling nagbalik ang mga penguin, matindi ang hangaring sakupin ang mundo. Gamitin ang lahat ng armas at katusuhan na nasa iyo upang tuluyan nang labanan ang mga tiranong ito na may dalawang kulay.
Can we play Penguins Attack 3 on mobile?
Hindi, ang Penguins Attack 3 ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Penguins Attack 3 free to play?
Oo, libre laruin ang Penguins Attack 3 sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Penguins Attack 3 in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Penguins Attack 3 sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.