Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Pigs in the Sky
8.1
2,932 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
1
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Move
Shoot
Pause
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Pigs in the Sky?
Pigs in the sky, shoot to free them.
Can we play Pigs in the Sky on mobile?
Hindi, ang Pigs in the Sky ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Pigs in the Sky free to play?
Oo, libre laruin ang Pigs in the Sky sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Pigs in the Sky in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Pigs in the Sky sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.