Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Room Escape Game: E.X.I.T
7.5
339,172 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
2.8K
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact/Select
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Room Escape Game: E.X.I.T?
Oda Kaçış Oyunu: E.X.I.T, zorlu bir oda bulmaca kaçış oyunudur. Bu eşsiz Room Escape Exit oyununda bir kaçış stratejisi geliştirin! Bir odaya hapsoldunuz ve buradan olabildiğince çabuk kaçmak için her şeyi yapacaksınız. Bunu yapmak için, etrafınıza bakınmaya çalışın ve envanterinize olabildiğince çok eşya depolayın. Ne pahasına olursa olsun oyunda ilerlemeli ve nihayetinde, buradan olabildiğince çabuk kaçmalısınız. Bulmacaları çözün ve bu yerin üstesinden hızla gelmek için zekanızı kullanın. Bu Oda Kaçış Oyununu burada Y8.com'da oynamanın tadını çıkarın!
Can we play Room Escape Game: E.X.I.T on mobile?
Hindi, ang Room Escape Game: E.X.I.T ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Room Escape Game: E.X.I.T free to play?
Oo, libre laruin ang Room Escape Game: E.X.I.T sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Room Escape Game: E.X.I.T in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Room Escape Game: E.X.I.T sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.