Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Rotate (2022)
3.0
6,208 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
3
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Rotate left/right
Move (hold & release)
Restart
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Rotate (2022)?
Rotate (2022) es un juego de maniobra de túneles de vista cenital. Mantén [Espacio], gira el puntero con las teclas de flecha y suelta [Espacio] para impulsarte hacia adelante. Vuelve a mantener [Espacio] para detenerte y girar.
Can we play Rotate (2022) on mobile?
Hindi, ang Rotate (2022) ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Rotate (2022) free to play?
Oo, libre laruin ang Rotate (2022) sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Rotate (2022) in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Rotate (2022) sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.