Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Ruberths Kick n' Fly
8.6
8,208 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
3
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Ruberths Kick n' Fly?
Ang mga maliliit na katulong ni Santa ay nagtrabaho buong taon sa paghahanda para sa Pasko. Kapag tuluyan nang umalis si Santa upang maghatid ng mga regalo, bumababa ang mga duwende sa mga snowfield upang maglaro ng kanilang paboritong laro: Kick n' Fly!
Can we play Ruberths Kick n' Fly on mobile?
Hindi, ang Ruberths Kick n' Fly ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Ruberths Kick n' Fly free to play?
Oo, libre laruin ang Ruberths Kick n' Fly sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Ruberths Kick n' Fly in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Ruberths Kick n' Fly sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.