Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Russian Freecell
8.3
8,097 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
10
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Hold and Drag
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Russian Freecell?
Try to move all cards to the 4 foundations. On the tableau build in suit and descending. Use the free cells for extra help.
Can we play Russian Freecell on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Russian Freecell sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Russian Freecell free to play?
Oo, libre laruin ang Russian Freecell sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Russian Freecell in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Russian Freecell sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.