Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Sniper 3D
7.7
1,351,390 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
1.8K
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Aim
Zoom
Shoot
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Sniper 3D?
I-enjoy ang paglalaro ng walang-tigil na sniping game na Sniper 3D. Hindi lang ito tungkol sa pag-asinta at pagbaril, kundi sa makatotohanang sniping game na ito, kailangan mong isaalang-alang ang direksyon ng hangin na makakaapekto sa landas ng iyong bala. Sanayin ang iyong mga kasanayan sa pagiging sniper at mapabilang ang iyong pangalan sa leaderboard!
Can we play Sniper 3D on mobile?
Hindi, ang Sniper 3D ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Sniper 3D free to play?
Oo, libre laruin ang Sniper 3D sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Sniper 3D in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Sniper 3D sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.