Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Snow Balls
4.0
3,180 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
1
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Catch
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Snow Balls?
Ang Snow Balls ay isang larong mabilis ang takbo. Narito ang cute na munting bayani sa niyebe, kung saan may mga snowballs na gumugulong mula sa itaas. Kaya, patalasin ang iyong mga reflexes at tamaan ang snowball bago ka nito tamaan. Tamaan ang pinakamaraming bola hangga't maaari at makamit ang matataas na marka. Hulihin ang lahat ng snowballs. Gamitin ang mga arrow key o pindutin ang mga arrow sa iyong screen. Maglaro pa ng iba pang laro sa y8.com lang.
Can we play Snow Balls on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Snow Balls sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Snow Balls free to play?
Oo, libre laruin ang Snow Balls sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Snow Balls in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Snow Balls sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.