Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Space Purge
6.9
36,541 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
114
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Move
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Space Purge?
Ipagtanggol ang Earth mula sa mga asteroid at maliliit na planeta hangga't maaari! Gamitin ang iyong mouse para gumalaw at bumaril. Sa bawat antas, mayroon kang bala na nagpapataas ng bilang ng mga tama, makakakuha ka ng dagdag na puntos at bala sa dulo ng antas.
Can we play Space Purge on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Space Purge sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Space Purge free to play?
Oo, libre laruin ang Space Purge sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Space Purge in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Space Purge sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.