Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Squid Candy Challenge
5.0
644,820 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
491
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Squid Candy Challenge?
Ang Squid Candy Challenge ay isang hardcore na 3D laro na may kamangha-manghang mga antas na may limitadong oras. Ito ay isang kahanga-hangang online na laro kung saan kailangan mo lang putulin ang candy cake nang buo sa limitadong oras, nag-iingat na hindi ito masira, upang magtagumpay sa hamon. I-play ang larong Squid Candy Challenge sa Y8 ngayon at magsaya.
Can we play Squid Candy Challenge on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Squid Candy Challenge sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Squid Candy Challenge free to play?
Oo, libre laruin ang Squid Candy Challenge sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Squid Candy Challenge in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Squid Candy Challenge sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.