Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Stick Animator
7.4
1,803,696 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
2.3K
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Play
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Stick Animator?
Now it's easy to animate your own stick movie and share your work with others. Just move your stick figure at the joints provided, then hit next frame, and move him some more. A fun simple way to get into animating.
Can we play Stick Animator on mobile?
Hindi, ang Stick Animator ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Stick Animator free to play?
Oo, libre laruin ang Stick Animator sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Stick Animator in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Stick Animator sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.