Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Supreme Checkers
8.7
11,079 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
13
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Use mouse to play
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Supreme Checkers?
Maghalinhinan sa paggalaw ng mga piyesa. Ang mga manlalaro ay naggalaw ng mga piyesa nang pahilis mula sa isang parisukat patungo sa isa pang parisukat. Kapag ang isang manlalaro ay lumukso sa piyesa ng kalaban (ang ibang mga manlalaro), kinukuha niya ang piyesang iyon mula sa board.
Can we play Supreme Checkers on mobile?
Hindi, ang Supreme Checkers ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Supreme Checkers free to play?
Oo, libre laruin ang Supreme Checkers sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Supreme Checkers in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Supreme Checkers sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.