Sweet Dreams

8.5
108,016 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
850 Like
Dislike

Mga game controls

Place objects
Launch
Fullscreen (page)

Mga detalye ng laro

Ano ang tungkol sa Sweet Dreams?

Get the perfect attire for her in the morning.

Can we play Sweet Dreams on mobile?

Hindi, ang Sweet Dreams ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.

Is Sweet Dreams free to play?

Oo, libre laruin ang Sweet Dreams sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.

Can we play Sweet Dreams in full screen mode?

Oo, maaaring laruin ang Sweet Dreams sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.

What games can we try next?

Tuklasin pa ang mas maraming laro sa aming Pambata at Pang-edukasyon games na seksyon at alamin ang mga patok na pamagat tulad ng Word Cross, Summer Beach Differences, Poppy Playtime Coloring Book, at Chief Joust — lahat ay maaaring laruin kaagad sa Y8 Games.
Kategorya: Mga Larong Pambabae
Idinagdag sa 04 Mar 2010
Mga Komento