Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Wedding Nails
8.1
137,865 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
867
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Wedding Nails?
Dumating na ang malaking araw! Ikinakasal na ang dalagang ito. Napili na niya ang kanyang gown at naayos na ang kanyang buhok. Ang huling nasa listahan niya ay ang kanyang mga kuko. Tulungan mo siyang bigyan ng pinakamagandang manicure para sa kanyang kasal.
Can we play Wedding Nails on mobile?
Hindi, ang Wedding Nails ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Wedding Nails free to play?
Oo, libre laruin ang Wedding Nails sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Wedding Nails in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Wedding Nails sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.