Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Ball Tales: The Holy Treasure
7.9
18,785 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
19
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Move left/right
Jump
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Ball Tales: The Holy Treasure?
O tesouro sagrado está em perigo! Guerreiros o roubaram e fugiram. Junte-se a uma aventura emocionante para ajudar as bolas a recuperá-lo. Armadilhas astutas, espinhos mortais e lâminas estão no caminho, mas as bolas são corajosas. Os quebra-cabeças são difíceis de resolver, mas as bolas são inteligentes. Uma aventura com história, entre em ação e ajude-as. Divirta-se jogando este jogo aqui no Y8.com!
Can we play Ball Tales: The Holy Treasure on mobile?
Oo, maaaring laruin ang Ball Tales: The Holy Treasure sa mga mobile device pati na rin sa mga desktop computer. Direktang tumatakbo ito sa browser at hindi nangangailangan ng anumang pag-download.
Is Ball Tales: The Holy Treasure free to play?
Oo, libre laruin ang Ball Tales: The Holy Treasure sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Ball Tales: The Holy Treasure in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Ball Tales: The Holy Treasure sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.