Bug Slayer

9.1
5,123 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
5

Mga detalye ng laro

Ano ang tungkol sa Bug Slayer?

Defend your garden from 10 evil bugs in this bullet hell. Keep upgrading the butterfly to get awesome firepower.

Can we play Bug Slayer on mobile?

Hindi, ang Bug Slayer ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.

Is Bug Slayer free to play?

Oo, libre laruin ang Bug Slayer sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.

Can we play Bug Slayer in full screen mode?

Oo, maaaring laruin ang Bug Slayer sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.

What games can we try next?

Tuklasin pa ang mas maraming laro sa aming Barilan games na seksyon at alamin ang mga patok na pamagat tulad ng The Eva Project, Battle Over Berlin, Half Life, at Perfect Piano Magic — lahat ay maaaring laruin kaagad sa Y8 Games.
Idinagdag sa 04 Nob 2013
Mga Komento