Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Cooking Game: Delicious Cake
8.3
87,899 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
94
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Cooking Game: Delicious Cake?
Mahilig ka ba magdekorasyon ng cake? Eto na ang pagkakataon mo! Sa Delicious Cake, pipiliin mo ang hugis ng iyong cake at lahat ng nakakatuwang dekorasyon. Ang pinakamagandang bagay sa larong pagluluto na ito ay maaari mo itong laruin nang paulit-ulit!
Can we play Cooking Game: Delicious Cake on mobile?
Hindi, ang Cooking Game: Delicious Cake ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Cooking Game: Delicious Cake free to play?
Oo, libre laruin ang Cooking Game: Delicious Cake sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Cooking Game: Delicious Cake in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Cooking Game: Delicious Cake sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.