Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Cooking with Emma: Pizza Margherita
8.6
41,842 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
107
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Interact/Action
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Cooking with Emma: Pizza Margherita?
In diesem neuen Spiel der Reihe Cooking with Emma braucht die liebenswerte Köchin Hilfe, um einen italienischen Klassiker zuzubereiten: Pizza Margherita. Aber wie immer ist dieses Rezept vegan und sogar der Käse ist handgemacht! Folge ihren Anweisungen und bewege die Küchenutensilien und Zutaten, um die Pizza zuzubereiten und am Ende zu servieren. Das gesamte Rezept ist in einer Übersicht verfügbar, damit du es zu Hause nachmachen kannst! Guten Appetit!
Can we play Cooking with Emma: Pizza Margherita on mobile?
Hindi, ang Cooking with Emma: Pizza Margherita ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Cooking with Emma: Pizza Margherita free to play?
Oo, libre laruin ang Cooking with Emma: Pizza Margherita sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Cooking with Emma: Pizza Margherita in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Cooking with Emma: Pizza Margherita sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.