Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Crushing Reality
6.7
5,857 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
3
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Continue dialog
Move
Attack
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Crushing Reality?
Help a videogame character go through unstable game, reprogram his environment and finally meet his fate.
Can we play Crushing Reality on mobile?
Hindi, ang Crushing Reality ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Crushing Reality free to play?
Oo, libre laruin ang Crushing Reality sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Crushing Reality in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Crushing Reality sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.