Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Escape From Terrorist
6.8
122,802 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
704
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Play
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Escape From Terrorist?
Two militants were caught by the terrorists, and fortunately one militant has escaped. The other one couldn’t escape, and he is planned to be killed by the terrorists. So the escaped militant takes charge to help the trapped one and enters into the terrorist camp.Imagine yourself to be in this life saving position and help the militant to escape from this place.
Can we play Escape From Terrorist on mobile?
Hindi, ang Escape From Terrorist ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Escape From Terrorist free to play?
Oo, libre laruin ang Escape From Terrorist sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Escape From Terrorist in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Escape From Terrorist sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.