Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Root of All Evil
7.6
11,753 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
355
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Root of All Evil?
Help Cheney destroy all the root of evil.
Can we play Root of All Evil on mobile?
Hindi, ang Root of All Evil ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Root of All Evil free to play?
Oo, libre laruin ang Root of All Evil sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Root of All Evil in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Root of All Evil sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.